Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ถามข้อสงสัยครับ Block Bittorrent ด้วย Mikrotik Router Board
    เริ่มโดย llwswss
    Read 9,938 times

ที่จะถามนะครับ ถ้าผม  Block Bittorrent ด้วย Mikrotik Router Board  แล้วถ้าเขาเอา Router มาต่อปลายทาง(ซึ่ง Router จะแจก ไอพีให้เอง นะ) ตัว Mikrotik Router Board  จะยังจำกัดได้หรือเปล่าครับ

yod

มองเหมือนท่อน้ำเลยครับ เราเปิดวาวล์น้ำซะที่หน้าบ้านแบบน้อยๆ ในบ้านไม่มีทางได้เกินกว่าที่เราเปิดครับ

ขอบคุณมากครับ  ถามอีกหน่อยครับผมซือมานานแต่ยังไม่ได้ใช้แต่ตอนนี้จะใช้แล้ว  แต่ผมลืม พาส ผมจะแก้อย่างไรครับ
ที่ผมซือมา 450 G นะครับ

yod

ถ้าลืม pass ต้อง reset อย่างเดียวเลยครับ  :P

reset  ไปแล้วครับ  ท้าอัพโปรแกรมใหม่ยากเดียวจะเอามาให้ ท่านพี่  อัพให้นะครับ 
แต่ต้องรอลูกค้า  ตกลงซือโหลดบาล้านก่อน  จะได้มาซือพร้อมกันเลยนะครับ 

หรือผม เปิด ให้ท่านพี่  เขามาทำให้ได้ปะครับ

yod

เหอะๆๆ ถ้า remote ทำการ set router board โคตรยากเลยครับ เพราะจะหลุดบ่อยมาก  :-\

แต่ผมจะมีไฟล์ config อยู่ใน menu file ไว้ ถ้ายังอยู่กด restore ได้เลยครับ