Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,611
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• เน็ต tot adsl 2 เส้น เส้นละ 4 M ถ้าใช้QNO QVF7307 VPN LoadBalance จะเป็น 8 M ไหม
    เริ่มโดย dekkhon
    Read 10,546 times

สมมุติถ้ามีเน็ต tot adsl 2 เส้น เส้นละ 4 M ถ้าใช้QNO QVF7307 VPN LoadBalance  จะรวมกันเป็น 8 M ไหม

yod

ถ้ามี connection เดียว มันจะวิ่งแค่ 4M ครับ แต่ถ้าหลาย Connection เช่นหลายเครื่อง computer ที่เข้า internet มันจะวิ่งทั้ง 2 เส้นคือ 8M ครับ หรือทดสอบโดยการใช้พวกโปรแกรมช่วย Download หรือ load พวก bittorrent ครับ แต่ถ้าเข้า web site เฉยๆ มันวิ่งออกแค่เส้นเดียวครับ

ขอบคุณครับ

พี่ครับขอถามอีกนิดนะ

แล้วถ้าซื้อQNO QVF7307มาแล้วสามารถ Config ใช้งานได้ทันทีไหมครับ  หรือว่าต้องมีserverเก็บ Log ด้วยครับ