Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ขอวิธีเซต Mikrotik RB450G ให้ใช้ได้ 1วัน หมดอายุครับ
    เริ่มโดย kraingza
    Read 27,462 times

หากไม่ใส่ uptime ถ้าลูกค้า login อีกครั้ง ตอนเวลา 23.59 จะสามารถเล่นต่อไปได้โดยไม่ตัดนะครับ สาเหตุที่ตัดน่าจะมาจากการกำหนด fair usage policy ที่กำหนดไว้นะครับ Validity เป็นการกำหนดเวลาการ Login เข้าใช้งาน แต่ไม่ใช่กำหนดเวลาใช้งาน

กำหนดที่ตรงไหนเหรอครับ  fair usage policy อยู่ส่วนไหนครับและต้องตั้งอย่างไรครับ

น่าจะได้แล้วครับ ไม่รู้เกี่ยวกันรึเปล่านะครับ เมื่อวานเวลาเข้าHotspot ไม่ได้เข้าadminแต่เข้าuserที่ทำไว้
แล้วก็เข้า routerอีกที

แต่วันนี้ เข้า admin และเข้าrouter อีกที ถึงทำได้มันเกี่ยวกันไหมครับ คุณยอด และ คุณwong62