Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,614
กระทู้ทั้งหมด
10,048
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• mikrotik rb450G ไฟแสดงการทำงาน สีเขียวค้าง
    เริ่มโดย direkch
    Read 6,770 times

mikrotik 450G ไฟแสดงการทำงาน สีเขียวค้าง

รบกวนด้วยครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับ  เหมือนเปิดเครื่องมาแล้ว  ไฟสีนำเงินติด และไฟสีเขียวค้าง   เหมือนเครื่องมันไม่บูธเข้าระบบครับ รบกวนด้วยครับ ว่าจะต้องทำอย่างไร หรือ ส่งซ่อมครับ

yod

ถ้า boot ผ่าน จะมีเสียง ปี๊บ 1 ที อีกประมาณ 5 วินาทีจะมีเสียง ปี๊บ อีก 2 ที ครับ

ถ้า boot ไม่ขึ้น ส่งเคลมที่ร้านได้เลยครับ