Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ช่วยหน่อยครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 4,749 times

คือผมอยากให้หน้า login  เวลา ที่ user ใส่รหัสผิด 3 ครั้ง หรือ พยายามใช้ user อื่น เพื่อเข้าใช้งาน internet เวลาใส่ผิด3 ครั้ง ใช้ขึ้น message เตือน ต้องทำยังไงบ้างครับ เพราะตอนนี้มีคนพยายามใส่ user มั่ว อะคับ เพื่อที่จะได้เล่นเน็ตได้ ถ้าสามารถขึ้น message เตือน หรือ ถ้า login  ผิด 3 ครั้ง ปิด ie หรือ filefog ของเครื่องนั้น ไปเลย ถ้าต้องการ login ให้เขา ดับเบิ้ลคลิ๊ก ie หรือ filefog ขึ้นมาใหม่ ไม่ทราบว่าสามารถทำได้หรือไม่ครับ

yod

ยากครับ

ต้องเขียน script นับ โดยจะ check จาก ip ที่เชื่อมต่อเข้ามา เมื่อครบกำหนดและก็ตองเขียน script เพิ่มเติมที่หน้า login ด้วยครับ grnjv0t redirect ไปที่หน้าอื่น

ปัญหาแบบนี้เป็นทุกระบบครับ เวลา generate ให้ user ก็กำหนดซัก 5 หลัก เขาก็สุ่มไม่ได้แล้วครับ  ;D