ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการอัพเดตเฟริ์มแวร์ dd-wrt FOR eoc-2610 และอื่นๆ  (อ่าน 4860 ครั้ง)

khuan1991

• Newbie
  • *
สอบถามการอัพเดตเฟริ์มแวร์ dd-wrt FOR eoc-2610 และอื่นๆ
« เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2012, 05:17:44 »
สวัสดีครับคืออยากทราบวิธีอัพเดตเฟริ์มแวร์ dd-wrt FOR eoc-2610 ครับ
ขอวิธีการอัพเดตแบบละเอียดหน่อยนะครับ ผมคนเข้าใจยาก หาวิธีนานแล้ว
แต่ไม่มีเลย ช่วยกรุณาด้วยนะครับ

yod

• Administrator
  • Hero Member
    • Sysnet Center
Re: สอบถามการอัพเดตเฟริ์มแวร์ dd-wrt FOR eoc-2610 และอื่นๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2012, 13:07:54 »

เสียเงินนะครับ

จะ free license เฉพาะอุปกรณ์ของ linksys เท่านั้น รายละเอียดจะอยู่ใน web www.dd-wrt.com

ถ้าเข้าใจยาก แนะนำอย่าเล่นครับ เดี่ยวจะงงไปกันใหญ่ activate key ไม่ผ่านหรือ up อยู่ แล้วไฟดับ เครื่อง boot ไม่ขึ้น ผู้นำเข้าจะไม่รับประกันในกรณีมีปัญหาเพราะ third party firmware นะครับ

Share via facebook

Users found this pages searching for: