Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,608
กระทู้ทั้งหมด
10,040
หัวข้อทั้งหมด
4,719

• ต้องการติด wifi B/G/N ให้สามารถเดินได้ทั่วคลังโดนที่ สามารถทำงานต่อเนื่องโดยไม่หลุดครับ แบบ wireless
    เริ่มโดย tongspy
    Read 8,038 times

ต้องการติด wifi B/G ให้สามารถเดินได้ทั่วคลังโดนที่ สามารถทำงานต่อเนื่องโดยไม่หลุดครับ แบบ wireless roaming

รายละเอียด แผนที่และอื่นๆ ขอส่งเป็น mail นะครับ

ติดต่อมาที่ auttarit@sun108.co.th ครับ

yod

ส่งให้แล้วครับ ช่วยส่งเป็นใบเสนอ ราคา มาด้วยครับ

ผมดูเจ้าตัว Picostation M2HP ตัวนี้ โอเคไหมครับ พอดี ต้องการให้ถูกที่สุด นะครับ

yod

สวัสดีครับ

ผมส่งให้กับทีมรับงานติดตั้งให้แล้วครับ เดี๋ยวเขาติดต่ออีกทีครับผม

yod

ขอโทษด้วยครับ พี่เขาน่าจะติดตั้งงานอยู่ที่ต่างจังหวัดอยู่ น่าจะอยู่พื้นที่ๆไม่มีสัญญาณ ผมเองก็ยังติดต่อไม่ได้เลยอะครับ  :-[

แต่ผมได้ reply mail กับส่ง message ไปให้พี่เขาแล้วครับ