Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• เข้า 192.168.1.20 ไม่ได้คับ
    เริ่มโดย phattanat
    Read 18,022 times

ตอนแรกผม set ไปแล้ว ทีหนึ่งคับ แต่ พอจะเข้ามาแก้ไข กลับเข้าไป หน้า menu ไม่ได้คับ ช่วยหน่อยคัย ขอบคุณคับ

yod

Fix IP Address ของเครื่อง Computer ที่เชื่อมต่อหรือยังครับ หรือมีการเปลี่ยนแปลงหมายเลข IP ของ Access Point ไปเป็นหมายเลขอื่นหรือเปล่าครับ

Fix IP Address ของเครื่อง Computer แล้วคับ

ถ้า   IP ของ Access Point เปลี่ยน ต้อง แก้ไข ยังไง คับ

ช่วยหน่อยคับ ขอบคุณคับ

ได้แล้วคับ คือ ผมไปเปลี่ยนตัว IP Access point คับ ขอบคุณคับ

yod

ถ้าจำไม่ได้ต้อง reset ครับ เพราะไม่รู้ว่าเปลี่ยนเป็น class อะไรไป หาคลิปหนีบจิ้มตรงปุ่ม reset ค้างไว้ 30 วินาที แล้วดึงปลั๊กไฟออกครับ