Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• รบกวนด้วยครับ logout แล้ว แต่เข้ามาใหม่ไม่ต้อง login
    เริ่มโดย thanaphat
    Read 8,685 times

ผมเป็นมือใหม่ครับ ใช้ mk 750g มีปัญญาคือ เวลา user logout แล้ว ขึ้น status ว่า logout แต่เมื่อกลับเข้า net ไม่มี login เด้งขึ้นมาครับ มันเข้าเน็ตให้เองเลย ไม่รู้ว่าผม set ตรงไหนผิดหรือป่าว รบกวนผู้รู้แนะนำวิธีแก้ปํญหาทีครับ  ขอบคุณครับ

yod

เข้า winbox menu IP --> Hotspot --> Server profile --> hsprof1 --> login --> เอา cookies ออกครับ

logout ได้แล้้้้้วครับ  แต่จะ login อีกทีมันเข้าไม่ได้ซะงั้น ??? มันขึ้น user in varid ต้องแก้ไขตรงไหนอีกครับ

yod

ลองตรวจสอบ user/password ครับ หรือลอง clear history ใน internet explorer ดูครับ