Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอวิธี config rb450g ครับคุณ yod เดิม internet tot ต้องการเพิ่ม wan จาก ubnt
    เริ่มโดย wpongss
    Read 4,835 times

ขอวิธี config rb450g  ครับคุณ yod  เดิม internet tot  เข้าที่ eth1 ต้องการเพิ่ม wan จาก ubiquity  ที่ผมตั้งให้รับ (station) สัญญานเน็ตจาก router  อีกตัว ip 192.168.1.102
ต้องการต่อที่ eth2  ต้องเซ็ตอย่างไรครับให้เป็น loadbalanc      ผมทำ hotspot ที่ eth5
ขอบคุณครับ

yod

ถ้าต้องการ set เป็น loadbalance รบกวนส่งให้ผม set ให้ดีกว่าครับ ไวกว่า และทางผมเองก็จะทดสอบได้ด้วยครับ