Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถาม
    เริ่มโดย najacom
    Read 11,622 times

ต้องการตั้งค่า ให้กำหนด ฺbullet m2 จำกัด ip เริ่ม และ End
หมายถึง Range Start และ Range End อยู่ตรงใหนครับ ต้องทำไง ก็เราไม่มี server

ไม่มีคนมาตอบสักที

yod
ถ้าจะให้ bullet ซึ่งเป็น Access Point ทำ Mode Router และเปิด DHCP Server ตอบยาวครับ

และทางผมก็มีตัวอย่างที่ทำใน mode router อยู่หลายข้อแล้วนะครับ