Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• จะเข้าไป Config AP แต่ละตัวได้อย่างไรครับ
    เริ่มโดย THEZEN
    Read 5,033 times

เร้าเตอร์เป็น เซตเป็น router bridge mode   ต่อเข้า MT  แล้วปล่อยออกมาเข้า AP

ผมเซต DDNS ได้แล้ว เข้า winbox+DDNS ได้  อยากเข้าไป Config ตัว AP แต่ละตัวครับ  ไม่ทราบว่าต้องเซต MT ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

yod

ต้อง Forward Port เข้าไปครับ หลักการเดียวกับการทำ Forward Port กล้องครับ