Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• วิธีการ Config 2N EasyGate
    เริ่มโดย itperfect
    Read 41,110 times

อยากทราบวิธี config ตามหัวข้อเลยครับ เพราะไม่ทราบว่าต้องตั้งค่าอย่างไร ต่อ fax แล้วใช้งานไม่ได้เลยครับ

ได้เปิด Sim Dtac Data fax แต่ยังส่งไม่ได้เลยครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะทีครับ ขอบคุณครับ

yod

ส่ง Fax ต้องกด *01*[หมายเลขปลายทาง] ครับ

เป็นข้อมูลที่ดีจริงๆนะ

ขอบคุณคะได้ความรู้มาก ๆ เลยถ้าไม่เข้ามาดูหรือมาอ่านอะไรแบบนี้ก็ไ่มีมีความรู้เลย อีกอย่างเป็นสิ่งใหม่ๆ ที่ต้องเรียนรู้ เราคิดมาเสมอว่าต้องรู้สึกต่างๆ ให้มากขึ้น ลึกขึ้น ข้อมูลบางอื่นก้เป็นประโยชน์ ในการนำไปใช้จริงได้ดี มีความเข้าใจอย่างมาก อ่านแล้วรู้สึกซึบซับสิ่งที่ต้องการจะสื่ออกมาได้เป็นอย่างดี ทั้งนี้เราต้องขอบคุณมากๆ อีกครั้งที่แบ่งปันข้อมูลมาให้คะ