Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,624
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ช่วยออกแบบระบบwifi หอพักให้หน่อยครับ
    เริ่มโดย chanonp
    Read 6,711 times

คือว่าผมจะติดตั้งเน็ตในหอพัก เป็นหอพัก2ชั้น ชั้นละ 10ห้อง ห้องกว้าง3.5x3.5m สร้างตามยาว มีบันไดขึ้นตรงกลาง
จะต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง ที่จะสามารถกระจายสัญญาณได้ครอบคลุมทั้ง2ชั้น มีกล้องcctv ด้วย

อยากรู้ด้วยครับ กำลังจะต้องติดตั้งในลักษณะเดียวกันเลยครับ

5