Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,614
กระทู้ทั้งหมด
10,048
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ซื้อสินค้าจาก บริษัท mikrotik ได้ user & password หาไม่เจอ
    เริ่มโดย mrter2012
    Read 6,977 times

mikrotik
routerboard 450g

sn: 33B---------/232

ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะเข้าไปอ่าน board mikrotik ครับ

Edit by: Admin
รบกวนแจ้งมาทาง email เท่านั้นครับ
ระบุชื่อผู้ซื้อ / serial ของสินค้าเข้ามาครับ

ผมจะแจ้ง admin ??????

ขอ ทราบ email admin ดูแลหน่อยครับ ตอนนี้ โดน block เข้าไม่ได้แล้ว ผมเจอเอกสารแล้ว user & password และ reset password แล้ว

อ่านได้ตอนเช้าสักพัก ตอนนี้ อ่านไม่ได้แล้ว ?????

จะให้ผมทำยังงัยครับ user : kplearn  ครับ ที่ได้จาก บริษัท ตอนนี้ reset แล้ว เข้าอ่านได้แล้ว แต่ ตอนนี้ ไม่ได้แล้วครับ ?????
ผมต้องทำยังงัยครับ ???

รบกวนทีครับ ให้ผมแจ้ง admin ขอ email admin ทีครับ ผมหาไม่เจอจริงๆ

yod

ตรวจสอบแล้วครับ มีการสมัครเข้ามาถึง 3 Users ครับ ตกลงจะใช้ user อันไหนครับ ผมจะได้ทำการ reset ให้ และทำการ disable account ที่เหลือครับ ส่งทาง email info@sysnetcenter.com นะครับ

ตรวจสอบแล้วครับ มีการสมัครเข้ามาถึง 3 Users ครับ ตกลงจะใช้ user อันไหนครับ ผมจะได้ทำการ reset ให้ และทำการ disable account ที่เหลือครับ ส่งทาง email info@sysnetcenter.com นะครับ
[/quote]

ขอบคุณมากครับ

ส่งทาง mail แล้วครับ ขอบคุณครับ