Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ใครมี mikrotik คูปอง version 2 หรือ 3 บ้างครับ
    เริ่มโดย kplearn
    Read 3,594 times

พอดีจะทำ คูปอง download จาก thaiware จะเป็น version 1 มีท่านไหน version 2 หรือ 3 บ้างครับ

เพราะว่าใน board เห็นแจก version 2 แต่ link มันตายแล้วครับ ใครพอมีเก็บไว้แล้วพอจะให้ได้หรือเปล่าครับ หรือ pm แจ้งก็ได้นะครับ
เห็นเป็น software ที่พัฒนาจากคนไทย แจกฟรี แต่ link ที่ให้ไม่มีให้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ

yod

จริงๆแล้ว Userman Version 5.xx ค่อนข้างสมบูรณ์แล้วนะครับ หน้าคูปองก็สามารถแก้ไขได้ครับ

ขอบคุณครับ