Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถาม ต้องการส่งซ่อม ubnt AP N โดนน้ำเข้าครับ
    เริ่มโดย RedWine
    Read 9,417 times

ต้องการส่งซ่อม ubnt AP N โดนน้ำเข้าครับ
ไม่ทราบว่าที่นี่หรือมีที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ
แน่นอนว่าไม่ได้ซื้อจากที่นี่ และหมดประกัน เนื่องจากโดนแกะดูแล้ว

อาการคือมีน้ำรั่วเข้าไป ทำให้เครื่องแสดงไฟสถานะต่างๆ กระพริบมั่วไปหมด
วางผึ่งให้แห้ง 3 เดือนแล้วก็ยังอาการเหมือนเดิม

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าครับ

yod

สวัสดีครับ

อะไหล่พวกอุปกรณ์ network จะยังไม่มีใครนำเข้ามาเลยครับ

แนะนำไปร้านซ่อมมือถือครับ ให้เขาเอาเครื่องเป่าลมร้อนเป่าให้ทั่วครับ ความชื้นน่าจะยีังไม่หมดครับ