Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ช่วยแนะนำ Wireless Outdoor
    เริ่มโดย ao140
    Read 6,969 times

ช่วยแนะนำ  Wireless Outdoor ในโหมด Access Point หรือ Repeater ก็ได้ที่ใช้งานได้ครอบคลุมพื้นทีึ่ กำลังส่งแรงๆๆ ดูแลรักษาง่าย ลักษณะพื้นที่เป็น Resort มีพื้นที่กว้าง พื้นที่สูงต่ำไม่เท่ากัน ต้นไม้เยอะหน่อย ช่วยแนะนำหน่อยคัฟ เดวจะไปซื้อร้านพี่ก้อได้  ขอบคุงล่วงหน้าคัฟ  ;) :D

yod

ลองอ่านในนี้ดูก่อนครับผม

ของผมก็เป็นธุรกิจประเภทเดียวกัน Outdoor ใช้ Picostation M2HP อยู่ครับ ติดตั้งตามชายคา

ตอนนี้ Deliberant ก็มาแรง ลองปรึกษาที่ร้านนี้ดูก็ได้ครับ