Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,611
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ผมสอบถามเรื่อง Qno Sniff หน่อยครับว่าทำไมไม่มี Record ของการส่งเมล
    เริ่มโดย lingsnoinaruk
    Read 6,389 times

ผมลองใช้งานโปรแกรม Qno sniff แบบ Trial version แต่ไม่มี log ของการส่ง email เลยครับ ส่วน log ของ Http มีครบ ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ
ในส่วนของ protocal ในการ add user ผมก็ ติ๊กถูกทุกช่องแล้วนะครับ ขอบคุณครับ