Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• เข้า winbox ไม่ได้ รบกวนด้วยครับ
    เริ่มโดย iamwiroj
    Read 7,558 times

ผมเข้าโปรแกรมแล้วพบ pop up แจ้ง มีวิธีแก้ไขยังไงครับ

ต้อง netinstall ใหม่ครับ ข้อมูลจะหายทั้งหมดนะครับ ถ้าหากทำแล้วไม่หายต้องส่งเึคลมครับ

yod
ลองเปิดที่เครื่อง computer ที่เครื่องอื่นดูครับ ถ้าเป็นเหมือนกัน แสดงว่าเป็นที่ router os ส่งเคลมที่ร้านได้เลยครับ

ใช้ได้แล้วครับ fig ตัว mc ของเครื่อง เข้าได้ แล้ว restore ใหม่

ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ