Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• อยากทราบเกี่ยวกับ Firmware Qno FQR7201
    เริ่มโดย pongeiei
    Read 13,822 times

มีเรื่องจะรบกวนถามทุกท่านครับ
1. Firmware v2.0.19 .03 เหมือน UI Demo ==> http://ui.qno.cn/5WAN_5LAN_2.0.19.03_NoneVPN_en/home.htm ไปหามาจากใหนครับหรือว่าต้องซื้ออีก
2. License Key Number หาที่ใหน เอาไปใส่แล้วมีประโยชน์หรือไม่อย่างไร ถ้าไม่ใส่แล้วตัวอุปกรณ์จะใช้ได้ตลอดไปหรือไม่

yod

ขอ serial number อุปกรณ์ ส่งที่ mail info@sysnetcenter.com ให้หน่อยครับ เดี๋ยวตรวจสอบให้ครับว่าใช้กับ firmware version นี้ได้หรือเปล่า ถ้าได้เดี๋ยวผมจะส่ง firmware ไปให้ครับ

ขอ serial number อุปกรณ์ ส่งที่ mail info@sysnetcenter.com ให้หน่อยครับ เดี๋ยวตรวจสอบให้ครับว่าใช้กับ firmware version นี้ได้หรือเปล่า ถ้าได้เดี๋ยวผมจะส่ง firmware ไปให้ครับ
[/quote]

ส่งไปแล้วน่ะครับในเมล์

yod

[/quote]

ส่งไปแล้วน่ะครับในเมล์
[/quote]

ส่งให้แล้วนะครับ