Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ใช้อุปกรณ์ตัวไหนดีคับ pico m2 & rocket m2 ระยะประมาณไม่เกิน 200 เมตรโน๊ตบุ๊ก & โทรศัพท์สามารถ
    เริ่มโดย i-chaturong
    Read 6,175 times

จุดปล่อยสัญญาณ ส่วนมากเป็นห้องเช่าชั้นเดียว หลังคาสูงไม่เกิน 5 เมตร ถ้าขึ้นเสาสูงประมาณ 8 เมตร ใช้อุปกรณ์ตัวไหนดีคับ pico m2 & rocket m2 ระยะประมาณไม่เกิน 200 เมตรโน๊ตบุ๊ก & โทรศัพท์สามารถรับได้เลย

yod

ubiquiti pico m2 hp ครับ แต่ โทรศัพท์ smart phone หรือพวก tablet จีน อาจจะส่งสัญญาณกลับไม่ถึงครับ ถ้า notebook สบายๆครับ