Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ช่วยหน่อยครับใส่ค่า WLAN MAC ใน Mode Access Point WDS ของ Rocket M2 ไม่ได้ครับ
    เริ่มโดย harushogun
    Read 4,693 times

จะทำ Mode Access Point WDS ของ Rocket M2 พอเลือกโหมด Access Point WDS แล้วช่อง WDS Peers: มันขึ้นสีเทาๆ คลิ๊กหรือใส่ค่า WLAN MAC ไม่ได้ทั้งสองตัวเลยครับ ต้องเซตอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ขอช่วยตอบนะครับ เท่าที่เข้าใจตั้งแต่ firmware ver 5.x.x.
ขึ้นไปต้องเลือกเป็น AP repeater แทนนะครับ เพื่อเอาอึปกรณ์มาไขว้กันได้ลองดูครับ คุณ yod เขียนอธิบายไว้ละเอียดแล้วใน board