Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• PicoStation M2HP ไม่มีสัญญาณwirelessให้ connect
    เริ่มโดย dekkhon
    Read 8,072 times

Ubiquiti PicoStation M2HP AccessPoint แบบ Outdoor ความเร็ว 150Mbps ความถี่ 2.4GHz กำลังส่ง 630mW
ไม่มีสัญญาณwirelessให้ connect   (ใช้งานมาได้ 1 ปี 5 เดือน)
ลองresetเครื่องใหม่ก็ไม่มีสัญญาณwirelessให้ connect  ลองเข้าไปเซ็ตค่าผ่านlanก็เข้าไม่ได้ครับ

ไม่ทราบว่าต้องไปแก้ไขอะไรตรงไหนไหมครับ

ขอบคุณครับ

เปิดติดก็ดีถ้าไม่ติดก็เสียส่งมาซ่อมได้ครับ