Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• การขยายเวลาเพิ่มครับ
    เริ่มโดย HS9IGA
    Read 4,815 times

จากสมาชิกมือใหม่ครับ

RB450G ผมออกตั๋วให้ลูกค้าไปแล้วเพิ่งมาเช็คเจอว่ากำหนดเวลาผิดไปครับ ใจจริงต้องการ 30 วัน
แต่ผมดันตั้งเวลาเป็น 4w ลืมใส่ 2d (4w2d) เลยได้แค่ 28 วัน ไม่ทราบว่าจะขยายเวลาเพิ่มอย่างไรครับ

หมายเหตุ : ผมลองแก้เป็น 4w2d แล้วครับ แต่ End Time ใน user manager ยังโชว์เวลาเท่าเดิมครับ

ขอบคุณมากครับคุณยอด

yod

ขอบคุณมากครับ เท่าที่ลองดู ถ้า USER ยังไม่เคย Login จะไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้า Login ไปแล้วเวลา End time ไม่เปลี่ยนครับ