Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• สอบถามหน่อยครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 6,237 times

เรียน คุณยอด

อยากได้ตัวปุ่มอัพโหลดไฟล์ แบบในบอร์ดของคุณยอด นะครับ ถ้ามีตัว block spam แบบของคุณยอด ต้องไปกำหนดที่ไหนนะครับ หรือต้องใช้ mod ตัวไหนหรือเปล่าครับ  
อยากทำได้แบบคุณยอดอ่าครับ ผมใช้ smf 1.1.9 ครับ
ขอบคุณครับ

yod

board smf ในส่วน upload นี้ผมให้น้องต้นที่ร้านทำให้อะครับ ส่วน block sapm ผมเอามาจาก web justuser.net อะครับ