Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,611
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• สอบถามปัญหาหน่อยครับ คือค่า Rx Rate ผมไม่ขึ้นเลย
    เริ่มโดย cs37top
    Read 7,841 times

ผมใช้เป็น station ครับ
N mode ตั้งเป็น brige
W mode เป็น station
ระดับสัณญาณ -67/-68
แรก ๆใช้งานปกติดีครับ แต่ตอนนี้ใช้งานไม่ได้

ค่า Tx 120 Mbs / แต่ Rx ไม่ขึ้นเลยครับ

เลยลองตั้ง Network เป็น Rounter  เปิด dhcp เครื่อง คอม ก็ไม่ได้ ไอพี
อาการแบบนี้ ต้องส่งเคลม หรือแก้ไขเบื้องต้น ยังไงครับ ขอบคุณครับผม
 ..... สุทิน   อุบลราชธานีครับ

yod

อุปกรณ์ต้นทางเป็นอะไรครับ ลองเปลี่ยน Mode Wireless เป็น Access Point WDS และฝั่งรับเป็น Station WDS ดูครับ

RX เป็น 0 อาจเป็นที่ตัวต้นทางได้เช่นกันครับ TX จะเป็น 0

สินค้าส่งเครมที่ร้านได้เลยครับ

ขอบคุณ ไว้หลังปีใหม่ ลองดูอีกที ค่อยส่งเคลม