Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• (มือใหม่หัดทำ)สอบถามสินค้าครับ
    เริ่มโดย thipzagg
    Read 6,313 times

ช่วยนะนำสินค้าให้ด้วยครับว่าใช้ตัวไหน ไม่มีความรู้ด้านนี้สักเท่าไร

ที่บ้านเปิดร้านเน็ต มี 12 เครื่อง ไม่มีเครื่องServer เลยอยากได้ อุปรกรณ์มาบริหารBandwidthของแต่ละเคื่อง เพราะเด็กชอบโหลดหนัง แล้วใช้ตัวช่วยดาวโหลด ทำให้เน็ตเครื่องอื่น ช้าลงมาก

ผมก็ไม่รู้จะแนะนำยังไงดีครับ ไม่ค่อยเชียวชาญสักเท่าไหร่