Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอวิธีการติดตั้ง 54M Wireless ADSL2+Router TD-W8901G
    เริ่มโดย nontanan
    Read 19,329 times

คือว่าผมซื้อมาเล้วตั้งค่าไม่ได้ครับ อยากขอคำอธิบายหน่อยครับ ถ้ามีรูปวิธีการเซ็ทจะขอคุณอย่างมากครับ  ขอบคุณ

yod

ถ้าซื้อกับทางร้าน Sysnet Center โทรสอบถามวิธีการติดตั้งได้จากเบอร์ Support ของทางร้านที่หน้า Web ได้เลยครับ  :)

yod

รุ่น TD-W8901G เห็นในหน้า Menu ทำได้นิครับ แต่ทางผมยังไม่เคยทดสอบเลยครับ