Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,612
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• ใครมีอาการแบบนี้กับ Rocket M2 มั่งครับ
    เริ่มโดย harushogun
    Read 5,438 times

ที่ทำงานใช้ Rocket M2 เซตเป็น AP Mode ตอนนี้มีอาการดังนี้ คือสมาร์ทโฟนบางเครื่องพอต่อ wifi เมื่อไหร่ เครื่องจะรีสตาร์ตตัวเอง ไม่ใช่รีสตาร์ตแบบนานๆครั้งนะครับ นี่รีสตาร์ตตัวเองตลอดเวลาเลย ประมาณว่าพอรีกลับเข้ามาอีก 5-10 วินาที ก็จะรีอีกเป็นแบบนี้ตลอด...จนเจ้าของเครื่องเค้ารำคาญต้องปิด wifi ไปแล้วใช้ดาต้าของตัวเองแทน...ซึ่งอาการที่ว่านี้ก็ไม่ได้เป็นทุกเครื่องนะครับ เป็นแค่บางเครื่องเท่านั้น รวมถึง Tablet บางเครื่องด้วย...ใครเคยมีอาการแบบนี้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ