Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• LinkการConfig อุปกรณ์ Mikrotik RouterBoard เบื้องต้น #1,2เข้าไม่ได้ ช่วยด้วยครับ
    เริ่มโดย Num0909
    Read 8,215 times

Link การ Config อุปกรณ์ Mikrotik RouterBoard เบื้องต้น #1,2 เข้าไม่ได้   ผมซื้อ MIKROTIK ROUTER RB2011UIAS-2HND-IN มาแล้ว
จะ config ค่า ในกล่องไม่มีคู่มือ CD อะไรมาให้เลย

yod

ส่ง Username ที่สมัครใน Board พร้อม ชื่อ-นามสกุล ตามในใบเสร็จของร้าน sysnet หรือ serial number อุปกรณ์มาที่ email info@sysnetcenter.com ครับ

ส่ง Username ที่สมัครใน Board พร้อม ชื่อ-นามสกุล ตามในใบเสร็จของร้าน sysnet หรือ serial number อุปกรณ์มาที่ email info@sysnetcenter.com ครับ
[/quote]

ส่วนของผมมารับช่วงต่อ ไม่มีไรเลยนอกจาก MicroTIK 450G + Adapter ไม่มีกล่องมีคู่มือไรสักอย่าง ผมส่งได้ม่ะ มี serial number อุปกรณ์ อยู่ครับ