Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• Rocket M2 ทำ WDS กับ EnGenius ENH200 ได้หรือเปล่าครับ
    เริ่มโดย harushogun
    Read 7,567 times

Rocket M2 ทำ WDS กับ EnGenius ENH200 ได้หรือเปล่าครับ

ลองทำดูแล้วทำไม่ใส่ security จะลิงค์กันได้ครับ...

แต่ถ้าใส่ security ตัว EnGenius จะเข้าหน้าเซตไม่ได้เลยครับ ต้องต่อสายแลนใหม่จึงจะเข้าหน้าเซตได้

ใครมีวิธีเซตช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

yod

ปกติถ้าทำ WDS ข้ามค่าย จะไม่แนะนำครับ เพราะ WDS ไม่ได้เป็นมาตรฐานครับ