Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ถ้าต้องการ ไดร์เวอร์ของ d link dsl 520b driver
    เริ่มโดย pungwwww
    Read 18,865 times

ต้องหาโหลดจากไหนค่ะ คือว่ารูเสียบสายแลนมีปัญหาต้องใช้ไดร์เวอร์ลง แบบUSBตอนนี้ต้องมาเร่นเนตร้าน

เซงและต้องการไดส์เวอร์มากค่ะๆ ใครมีขอความกรุณาอับโลหดทิ้งลิงค์ให้ด้วยนะค่ะ
ไม่ก็ส่งเมลล์มา

fon_sigum15@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

yod

อุปกรณ์ DLink DSL 520B เป็น Ethenet Modem ซึ่งจะมี Port Lan RJ45 ให้ 1 Port

ที่ว่าใช้ USB นี้หมายถึงใช้คอมพิวเตอร์ร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็น USB --> Lan Adapter จากนั้นต่อเข้ากับ DSL 520B หรือป่าวครับ