Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามเรื่อง Rocket M5 และ Rocket Disk
    เริ่มโดย chaiyada
    Read 6,810 times

คือผมอยากทราบว่า ถ้าเราส่งสัญญาณด้วย Rocket Disk M5 ออกไป แล้วทำให้เป็นโหมด Repeater สามารถไปตั้งรับด้วย Rocket Disk หลายๆ จานได้ไหม แบบอุปกรณ์ตัวอื่น พอทราบไหมครับ ว่าทำได้หรือไม่ กะว่าจะยิงออกไปจานเดียวแล้วไปตั้งรับสัก 5 จานน่ะครับ ขอบคุณครับ

??? ??? ว๊าว!!