Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,612
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• พี่ๆท่านใดมีวิธีทำ User แบบทดลองใช้ฟรีบ้างครับ
    เริ่มโดย LLifeLL
    Read 4,207 times

ขอคำแนะนำพี่ๆนะครับ ว่าท่านใดมีวิธีสร้าง User แบบทดลองใช้ฟรี โดยสร้างแค่ User เดียวแต่ใ้ห้ใช้ได้ไม่จำกัดเครื่อง เพียงแต่มีข้อแม้ว่าใช้งานได้เพียง 10 นาทีต่อ 1 mac address และแต่ละ mac address เมื่อใช้งานฟรีหมดแล้ว ผ่านไป 7 วัน จึงสามารถใช้งานฟรีได้อีก น่าจะเป็นวิธีการหาลูกค้ารายใหม่ได้เป็นอย่างดี ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ