Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ช่วยทีครับ เผลอไปกด reset AirOS v.5.5
    เริ่มโดย i3ird1987
    Read 7,388 times

ช่วยที่คับพี่ๆ ผมมือ บอน ไปกด รีเซ็ต ทำให้เข้าเน็ตไม่ได้เลย  แต่ตอนนี้ผมเข้าไปเฃ็คในหน้า main winet ด้วย User : totwinet Pass: totwinet  เข้าได้แต่เป็นหน้า defaulttotwinet ผมไม่รู้ว่าต้องค่า อะไรอย่างไรบ้างครับ ไม่่มีความรู้เรื่องนี้เลย  ต้องใส่ User pass ของตัวเองที่ไหนครับ ช่วยที

yod

ถ้าเป็น ubiquiti Winet ของ TOT ต้องให้ช่าง TOT มาตั้งค่าใหม่ครับ เพราะจะมี User/Password สำหรับเชื่อมต่อแบบ PPPoE Client อยู่