Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• NANOSTATION LOCO2 กับ wrt45gl
    เริ่มโดย lssstudio
    Read 10,193 times

nanostation loco2 กับ wrt54gl สามารถทำ wds ได้ัไหมครับและ setแบบบไหน

ยกตัวอย่างเช่น มี loco อยู่2ตัว ส่งจากจุด a ไปจุด b แล้วwdsกับ wrt 54gl ได้มั้นครับ

yod

Set เป็นแบบ WDS ได้ครับ ไม่มีปัญหา แต่อุปกรณ์ Linksys WRT54GL ต้อง Up Firmware เป็น DD-WRT ก่อนนะครับ