Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามคุณยอด เรื่องการ Block Facebook ใน App มือถือ
    เริ่มโดย pc_wilalai
    Read 5,722 times

ทดลองทำการบล๊อกเฟส ด้วย L7  ในคอมก็บล๊อกได้เรียบร้อยดีครับ
แต่ในมือถือยังเล่นได้ครับ 

คำถาม
ทำอย่างไรจึงจะบล๊อก จากการเล่นในมือถือ(app facebook) ได้ด้วยครับ

yod

ในมือถือจะเป็นแอปครับ น่าจะต้อง block server ip ของ facebook ครับ แต่ยังไม่เคยลองอะครับ

ขอบคุณครับ  อย่างน้อยจะได้ลองดูว่า จะทำอย่างไรครับ