Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ต้องขออภัยที่ไม่ได้ตอบคำถามใน webboard เลยนะครับ
    เริ่มโดย yod
    Read 5,297 times
yod

ผมต้องขออภัยที่หายไปหลายวันรวมทั้งไม่ได้รับโทรศัพท์เลย

ไม่สบายเข้าโรงพยาบาลตั้งแต่เช้าวันอาทิตย์ครับ หมอบอกว่าเป็น ติดเชื้อในกระแสเลือด

อาการคือไข้ขึ้นสูง 39-40 ทั้งวัน กินยาลดไข้ก็ไม่ลง และปวดหัวแทบจะระเบิดทั้งวัน หมอได้นำเชื้อไปเพาะแล้วรู้ว่าเป็นตัวไหนเลยให้ยาฆ่าเชื่อ อาการเลยเริ่มดีขึ้นในวันนี้ครับ

อาจจะต้องพักฟื้นซัก 2 วัน ถึงจะสามารถรับโทรศัพท์ รวมถึงทยอยตอบคำถามใน webboard ได้นะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายป่วยไวไว นะครับ คุณยอด

yod