Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามการ Block เวปด้วยครับ
    เริ่มโดย nechaxxx
    Read 5,450 times

แก้ได้แล้วครับ Block ที่ content เอาครับ
สอบถามหน่อยครับผมจะบล็อค Link ข้างล่างนี้ยังไงครับ

แต่ผมยังต้องการเข้าเวปที่เป็น Link อยู่ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ผมลองใช้ proxy Block ส่วนนี้ก็ไม่ได้ครับ

/ip proxy access
add dst-host=:gbilling action=deny

yod

หมายถึงไม่ block web แต่ block เฉพาะบาง link หรือเปล่าครับ

ผมยังไม่เคยหาข้อมูลในส่วนนี้เลยครับ