Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• มี script แจ้ง ผู้ใช้งานไหมครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 4,547 times

คุณ ยอดครับ

พอมี สคริป ที่แจ้ง user ไหมครับ เวลาที่เข้า ใส่ user และ pass ถ้าหมดอายุ แล้วใหัขึ้นว่า บัตรคุณหมดอายุแล้ว กรุณาซื่อบัตรใหม่ และให้เป็นภาษาไทยด้วยครับ

ขอบคุณครับ

yod

แก้ตรง error code ในหน้า html ครับ
[/quote]
ขอบคุณครับ

แก้ตรง error code ในหน้า html ครับ
[/quote]

มี Code หน้า index แบบสมัครสมาชิกเองไหมครับ ให้ลูกค้าต่อ Wifi แล้วกรอกข้อมูลส่วนตัว เช่น user, password, ชื่อ-สกุล, เบอร์โทร, หมายเลขบัตรประชาชน, อีเมล์ เสร็จแล้วสามารถ Login ใช้เน็ตได้เลยครับ

ถ้าจะเอาแบบนี้ คุณต้องใช้ RADIUS นอก ที่เค้ามีฟีเจอร์นี้ครับ
ทำบน Mikrotik เองคงไม่ได้ครับ