Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,609
กระทู้ทั้งหมด
10,041
หัวข้อทั้งหมด
4,719

• RB 450G ขึ้น Gateway Timeout บ่อยมาครับ
    เริ่มโดย utccais
    Read 5,497 times

ใช้งาน Mt rb450G ไปซักพักขึ้น gateway timeout บ่อยมาครับ ทั้งๆที่มี user ใช้งานอยู่ไม่กี่คน ลอง ping เข้า www.google.com ก็ ping ได้แต่ client ไม่สามารถใช้งาน internet ได้ ต้องบู้ตใหม่ถึงจะใช้งานได้ครับ ไม่แน่ใจเป็นปัญหาที่ dns รึเปล่า ใครมีปัญหาเหมือนผมมั่งมาแชร์กันหน่อยครับ