Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,609
กระทู้ทั้งหมด
10,041
หัวข้อทั้งหมด
4,719

• cisco SG200-50 ตั้งค่า vlan ยังไงครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 9,306 times

ขอสอบถามหน่อยครับ  switch cisco SG200-50 ตั้งค่าการรับค่า Vlan จาก Mikrotik ยังไงครับ ทำตามบนลิ้งแล้วก็ไม่ได้ครับ แยก port แล้วก็ไม่ได้ครับ แล้วถ้ารับจาก L3 เป็นตัว จ่ายละครับ ทำยังไงครับ ใครพอทราบวิธีบ้างครับ นั่งทำมาหลายวันแล้วครับ พอดี มีประมาณ 6-7 vlan ครับ
ขอบคุณครับ