Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,603
กระทู้ทั้งหมด
10,034
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• dsl-2460T ใช้ทำ WDS ได้หรือป่าว
    เริ่มโดย ap
    Read 9,811 times
ap

ผมมี dsl-2460T  ใช้ทำ WDS ได้หรือป่าว  และตัวที่ 2 ที่จะซื้อมาทำ WDS จำเป็นต้องเป็นรุ่นและยี่ห้อเดียวกันหรือไม่
ถ้ารุ่นและยี่ห้ออื่นๆ ใช้ทำได้ ช่วยแนะนำด้วยว่าใช้ตัวไหนดีครับ

yod

ตัวนี้ทางร้านผมยังไม่ได้ลองทดสอบเลยครับ แต่โดยส่วนใหญ่ ถ้าเป็น อุปกรณ์ Wireless ADSL Modem Router จะไม่มีให้ Set Mode WDS นะครับ