Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• Mikrotik RB2011UiAS-2HnD-IN ทำ Hostpot ด้วยตัวมันเองได้ไหมครับ
    เริ่มโดย liponlamon
    Read 5,147 times

รบกวนตามหัวข้อเลยครับ ถ้าทำได้ รบกวนขอวิธีทำหน่อยครับ ผมอยากเอามาทำ wifi hostpot ให้ผู้มาใช้บริการในโรงพยาบาลใช้ครับ

ประมาณว่าให้ User เข้ามา login สมัครด้วยขอ id ด้วยตนเอง โดยกรอกเลข 13 หลัก แต่ละ id มีอายุใช้งาน 1 วัน

ถ้าทำได้รบกวนขอวิธีการหน่อยครับ ถ้าทำไม่ได้มีตัวไหนแนะนำให้ซื้อเพื่อที่จะมาทำ วิธีการแบบนี้ไหมครับ

พยายามหาหลายกระทู้แล้วครับแต่ส่วนใหญ่มันหายซะเยอะเลยครับ

ขอบคุญครับ