Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,599
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• ไม่ต่อ Com สามารถ เก็บ Log ได้ไหมครับ
    เริ่มโดย GoldConnect
    Read 6,222 times

ไม่ต่อ Com สามารถ เก็บ Log ได้ไหมครับ

มีวิธีไหนพอจะเก็บ Log ได้อีกไหมครับ

ขอบคุณที่เเนะนำครับ

yod

ได้ครับ แต่โดยเฉลี่ย Firewall Log สำหรับ User นึง ถ้าเล่นทั้งวัน หลายร้อยเมกครับ Storage ที่มีมากับเครื่อง ไม่พอครับ ส่วนถ้าเก็บกับ HDD External ต้องลองดูเองครับ เพราะที่ผมไม่มี HDD ว่างๆเลย เพราะ Mikrotik จะให้ Format ก่อน