Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,610
กระทู้ทั้งหมด
10,044
หัวข้อทั้งหมด
4,720

• mikrotik 24 port แบบธรรมดา
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 7,206 times

คุณยอดครับ
เดียวนี้ mikrotik router 24 port แบบธรรมดา เลิกผลิตแล้วหรือเปล่าครับ ผมลองหาแล้วแต่ก็ไม่เห็นมี ส่วนมากจะมีแบบ cloud ครับ

yod

ง่ะ..24 port ไม่มีนะครับ เมื่อก่อน สูงสุด 13 Port ครับ จะเป็นรุ่น 1100 ครับผม

ครับ ตอนนั้นผมไปดูจาก web อื่นมานะครับ 55++ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

อยากรวยเชิญทางนี้

ร่วมเล่นสนุกๆไปกับพวกเรา ได้ที่นี่ 'ออนไลน์