Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• RB2011 เปิด HotSpot ที่ทางร้านตั้งมาให้ login ไม่ได้ครับ
    เริ่มโดย hs2kya
    Read 6,141 times

เพิ่งได้รับของมาสองวัน ทำตามใบแนะนำมาในกล่องของทางร้าน พอ enable hotspot มัน login admin พาส ว่าง ไม่ได้ล่ะครับ

ทำตามขั้นตอนแรก Modem Brigh ปกติ ออกเน็ตได้

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ เข้าไรไม่ได้เลยตอนนี้

yod

หน้า Authen จะคนละส่วนกับหน้าจอ Login เข้า COnfig Mikrotik นะครับ

Login เข้า Config
User: admin
Password: ว่าง

Login หน้า Authen
User: yod
Pass: yod