Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ขอวิธี รีเซ็ท DDwrt บนตัว WAP54GV31
    เริ่มโดย kaero1983
    Read 9,004 times

พอดีว่าผมได้ใช้ตัว AP ของ Linksys WAP54GV31 ครับ

ทีนี้ ผมต้องการเซ็ทค่า PassWord ผมเลือก เป็น WAP แล้วหลังจากนั้น ผม ก็ เข้า ไป Confix ค่า ไร ไม่ได้ เลย ตรงมุมขวาล่าง เป็น เครื่องหมายตกใจ ! ตรงแลน อ่ะ ครับ

ใครพอทราบวิธี รีเซ็ทค่า บ้าง ครับ ผมจนปัญญาจริง ๆ ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ สำหรับทุกคำตอบ

yod

สวสัดีครับ

ลอง Fix IP Address ให้กับเครื่อง Computer ที่เชื่อมต่อดูครับ Fix IP Address