Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• การเชื่อมต่อ W-Lan ผ่าน Wireless-G Broadband Router ของ Linksys ต่ั้งค่าในdd-wrt
    เริ่มโดย GuiChai
    Read 10,770 times
GuiChai

จะเชื่อมต่อกับ AP ที่เข้ารหัสไว้ คือถ้าเข้าในโน็ตบุคก็ใส่รหัสตอนเชื่อมต่อได้เลย แต่ถ้าใน DD-WRT จะต้องใส่รหัสตรงใหนหรอครับ ขอบคุณครับ

yod

งงครับ

หมายถึงต้องการตั้ง encryption wireless ใน dd-wrt ใช่มั้ยครับ

เข้าที่ Wireless --> Security ครับ